ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ದಿನದಲ್ಲಿ ಸೇವಿಸುವ ಆಹಾರದ ಬೆಲೆ ತಿಳಿಯಿರಿ

ವಿರಾಟ್ ಕೋಹ್ಲಿ. ಭಾರತೀಯರಿಗೆ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಪರಿಚಯ ಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಅಂತೆಯೇ, ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯವಾಗಿ ವಿರಾಟ್ ಎಷ್ಟು ಪಾಪುಲಾರೊ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿದೆ. ಹಾಗಾದರೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲೇ ಅಲ್ಲ, ಹೊರಗಿನ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಪ್ರೇಯಸಿ ಅನುಷ್ಕಾ ಶರ್ಮಾ ಜೊತೆ ಇರೋ ವಿರಾಟ್ ಇಂದಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇಂದಿನವರೆಗೆ ಇದೀಗ ವಿಷಯ ಏನೆಂದರೆ … ಮೈದಾನದಲ್ಲೇ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ, ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಪರವಾಗಿಯೂ ವಿರಾಟ್ ಕೋಹ್ಲಿಯ ನಿಜವಾದ ಡಯಟ್ ..? ನಿತ್ಯವೂ ಕೋಹ್ಲಿ ಬ್ರೇಕ್ಫಾಸ್ಟ್, ಊಟ, ಡಿನ್ನರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವ ಆಹಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ ಅವರ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಕಾರಣವಾದ ಡಯಟ್ ಹೇಗೆ? ಅದೇ ಈಗ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೊಣ.

Image result for virat kohli food

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಬ್ರೇಕ್ಫಾಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಆಮ್ಲೆಟ್ ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇದು 3 ಕೋಳಿ ಮೊಟ್ಟೆ , ಒಂದು ಪೂರ್ಣ ಎಗ್ ಸಂಯೋಜಿತ ತಯಾರಿಸಿದ ದೊಡ್ಡ ಆಮ್ಲೆಟ್ ಅನ್ನು ಅವನು ತಿನ್ನುವರು. ಆ ನಂತರ ನಲ್ಮಿರೀಯಗಳು, ಚೀಸ್ಗಳನ್ನು ಬೆರೆತು ಬೇಯಿಸಿದ ಸೊಪ್ಪುಗಳು ತಿನ್ನುವರು.

Image result for virat kohli food

ನಂತರ ಸಾಲ್ಮನ್ (ಮೀನು ಪಾಕವಿಧಾನ), ಸುಟ್ಟ ಬೇಕನ್ (ಮಾಂಸ ಪಾಕವಿಧಾನ) ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ನಂತರ ಪಪ್ಪಾಯಿ ಹಣ್ಣು, ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಡ್ರಾಗನ್ಫೂಟ್ಸ್ ತಿನ್ನವರು. ಅದರ ನಂತರ, ಚೀಸ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ತಿನ್ನಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಅನಂತರ ಗ್ಲುಟೆನ್ ಫ್ರೀ ಬ್ರೆಡ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಕೂಡ ಪಿನಟ್ ಬಟರ್ ಜೊತೆ. ಅದರ ನಂತರ ನಿಂಬೆರಸದ ಗ್ರೀನ್ ಟೀ ಕುಡಿಯುತ್ತಾರೆ. ಇದರಿಂದ ಬ್ರೇಕ್ಫಾಸ್ಟ್ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

Image result for virat kohli food

ಇನ್ನೂ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಊಟದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ ಕೊಹ್ಲಿ ಗ್ರಿಲ್ಡ್ ಕೋಳಿ, ಮ್ಯಾಶ್ಡ್ ಪೊಟಾಟೊಸ್, ಹಾಲುಣಸು, ಇತರೆ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಊಟವನ್ನು ತುಂಬಾ ಸರಳವಾಗಿಯೇ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಕೊಹ್ಲಿ. ಮುಂದೆ ರಾತ್ರಿ ಡಿನ್ನರ್ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಸೀಫುಡ್ ಮಾತ್ರ ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಅದು ಸಹ ತನಗೆ ಹಿಡಿಸಿದಷ್ಟು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಮುಜುಗರವೇನೂ ಇಲ್ಲ.

ಕೊಹ್ಲಿ ರಾತ್ರಿಯ ಭೋಜನಕೂಟದಲ್ಲಿ ಮೀನು, ಸೀಗಡಿಗಳು ಮತ್ತು ಏಡಿಗಳು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಮುದ್ರದ ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತವೆ. ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಚೀಟ್ ಡೇ ಎಂದು ಪಾಲಿಸುತ್ತದೆ ಕೊಹ್ಲಿ . ಆ ದಿನದ ಆಹಾರಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ. ಕೊಹ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಬಯಸಿದಷ್ಟು ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ. ಕೊಬ್ಬು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಲೋರಿ ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ ಚೀಟ್ ಡೇ ಅಂದು, ಕೊಹ್ಲಿ ತನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಮಸಾಲವನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾನೆ. ಇದು ಪುರೀಗಳ ಜೊತೆ! ಇದು ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಆಹಾರ ಪದ್ದತಿ ..!

Image result for virat kohli food